Diễn Đàn BĐS49
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi!

4 posters

Go down

Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi! Empty Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi!

Bài gửi  thuycampha Wed Mar 24, 2010 12:41 pm

Sau một thời gian kêu gọi đầu tư từ các anh em lớp bất động sản nhưng không thấy tăm hơi đau cả. Hôm nay, một ngày đẹp trời như mọi ngày, quỹ của chị em được thành lập từ 8/3 đã ra quyết định vô vô vô cùng lớn: ĐẦU TƯ TRANG THIẾT BỊ LÀM ĐẸP CHO TOÀN THỂ CHỊ EM LỚP MÌNH!
Có thể thấy rằng các chị em trong lớp đã "hy sinh quỹ thời gian dành cho việc học tập" để quan tâm đến những mong muốn vô cùng chính đáng của chị em.
Vì vậy, thay mặt đội CIA, tôi chính thức kêu gọi các bạn nữ lớp mình hãy "LUÔN CHẮC TAY GƯƠNG, VỮNG TAY LỰƠC" trong tất cả mọi giờ học. Sự ủng hộ của các bạn sẽ góp phần giúp phong trào "LUÔN YÊU CÁI ĐẸP" của lớp ta ngày một đi lên!
Mong nhận được phản hồi từ phía các bạn!
Thay lời người phụ nữ quyền lực nhất lớp BDS:
Thủy CIA.
P/s: Trước đây chúng ta thường chỉ gặp được "ANH HÙNG NÚP" trên đường phố. Nhưng hiện nay, các bạn lớp bds còn dễ dàng gặp mặt của rất nhìu anh hùng núp rải rác khắp lớp. Với quyết định mới này, hy vọng chúng ta sẽ chuyển từ thế "đánh du kích" sang thế "đánh trực diện" vào giờ ra chơi! Very Happy . Dù sao cũng sắp thi rùi mà!
thuycampha
thuycampha

Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi! Empty Re: Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi!

Bài gửi  Athox Wed Mar 24, 2010 7:48 pm

Hoan hô bạn Thủy đã chịu viết có dấu theo tinh thần yêu nước của chủ tịch Hồ Chí Minh vĩ đại =))
Athox
Athox

Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi! Empty Chẹp chẹp !!!!

Bài gửi  hoangthanh Wed Mar 24, 2010 10:04 pm

Các bạn nữ sau khi nghe lời " kêu gọi " này chắc sẽ " vùng dậy " để " trang hoàng " lại sắc đẹp. Trước đây Hồ Chủ Tịch kêu gọi thành công và cách mạng đã giành thắng lợi. Nay Thủy Đại Ca kêu gọi chắc sẽ thành công nhưng " hậu quả " khó lường .
Very Happy lol!
hoangthanh
hoangthanh

Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi! Empty Re: Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi!

Bài gửi  thuycampha Thu Mar 25, 2010 11:03 am

Thi chi em da chiu dau tu nhu thia thi anh em cung fai chuan bi tinh than ma ganh chiu "hau qua" chu! HE
thuycampha
thuycampha

Gưong lược đã về làng rùi chị em ơi! Empty hiểu

Bài gửi  viettien Tue Jun 29, 2010 10:18 pm

đã hiểu vì sao 1 số bạn liên tục cúi mặt xuống gầm bàn !

viettien

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content